Máy hiện sóng kỹ thuật số Gw Instek GGDS-1000A-U
Máy hiện sóng kỹ thuật số Gw Instek GDS-1000A-U cung cấp một giải pháp độc đáo. Hoạt động ở tốc độ 150, 100 hoặc 70 MHz với tốc độ lấy mẫu trong thời gian thực là 1GSa / s, Gw Instek GDS-1000A-U sử dụng công nghệ MemoryPrime, nên có thể khắc phục các sự cố liên quan đến hạn chế bộ nhớ. Tỷ lệ mẫu cao, có thể được duy trì trong thời gian dài hơn mà không ảnh hưởng đến hiệu suất.
Máy hiện sóng kỹ thuật số Gw Instek GDS-1000A-U
Tính năng, đặc điểm
- Băng thông 150/100/70 MHz
- Tốc độ mẫu thời gian thực 1GSa / s Tối đa, 25GSa / s Thời gian tương đương
- Độ dài kỷ lục điểm 2Mega
- Thang đo dọc 2mV ~ 10V
- Phạm vi ngang 1ns ~ 50s
- Lên đến 27 phép đo tự động
- Màn hình LCD 5,7 “
- Hỗ trợ máy chủ và giao diện thiết bị USB
- Chức năng đi / không đi
- Bộ ghi dữ liệu
- Bảo hành trọn đời có giới hạ
Thông số kỹ thuật
- Màn hình LCD 5,7 inch, màn hình LCD, điều chỉnh độ sáng
- Độ phân giải (dấu chấm) 234 (Dọc) x 320 (Ngang)
- Điều chỉnh độ tương phản màn hình
- Giao diện Kết nối Slave USB Tốc độ đầy đủ USB 2.0 (CDC ACM)
- Đầu dò tín hiệu bù tần số Dải tần 1kHz ~ 100kHz có thể điều chỉnh, bước 1kHz
- Chu kỳ thuế 5% ~ 95% điều chỉnh, bước 5%
- Biên độ 2Vpp ± 3%
- Đường dây nguồn điện áp 100V ~ 240V AC, 47Hz ~ 63Hz
- Công suất tiêu thụ 18W, tối đa 40VA
- Đánh giá cầu chì 1A chậm, 250V
- Môi trường hoạt động Nhiệt độ xung quanh 0 ~ 50 ° C
- Độ ẩm tương đối ≤ 80%, 40 ° C
- Môi trường lưu trữ Nhiệt độ lưu trữ: ‐10 ° C ~ 60 ° C, không ngưng tụ‐
- Độ ẩm tương đối 93% @ 40 ° C
65% @ 41 ° C ~ 60 ° C - Kích thước : 310 (W) x 142 (H) x 140 (D) mm